The Cores Island ตอน ตะลุยแดนเฟสบุค
ยินดีต้อนรับสู่เกาะระหว่างห้วงมิติโครเรส

ผู้ถือวีซ่าสำหรับนักท่องเที่ยวท่านสามารถปิดหน้าต่างนี้และเยี่ยมชมได้เลย


ผู้ถือบัตรประจำตัวประชากรโปรดใส่เลขรหัสประจำตัวประชากรก่อนเข้าเกาะ


สำหรับผู้ประสงค์จะยื่นขอเป้นประชากรบนเกาะ

โปรดอ่านกฎและวิธีการเอาตัวรอดที่นี่
http://coresisland.jforum.biz/forum-f3/topic-t2.htm
เป็นอันดับแรก หากท่านยอมรับได้

โปรดลงทะเบียนและรอ

คำเตือน เกาะนี้เข้าได้ออกไม่ได้
โปรดใช้วิจารณญาณในการยื่น Colors Card
ขอเข้าเป็นประชากรบนเกาะ
เพื่อความอยู่รอดปลอดภัยของท่าน เมื่อเข้าเกาะแล้วโปรดเข้าไปอ่านกฎก่อน
เราไม่ขอรับรองความปลอดภัยของท่าน หากท่านพลาดพลั้งไม่รู้ตัว

คำเตือ่น ปลาทองมาเฟียบนเกาะดุมว๊ากกกก

The Cores Island ตอน ตะลุยแดนเฟสบุค

ต้มยำตัวละคร ออริใครก็เฝ้าไว้ให้ดีๆ
 
บ้านบ้าน  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
กล่องแหกปาก
Latest topics
» กฎหมู่ของเกาะโคเรส วิธีการเอาตัวรอดและใช้ชีวิตอย่างผาสุข
Sat Oct 06, 2012 9:16 pm by Naki_DGM14

» กิจกรรม - Tag 65 ยังไม่อ้วกนะเธอว์
Wed Nov 09, 2011 9:36 am by Kitt13

» ข่าวประกวดต่างๆ สนใจก็จิ้มลิงค์เข้าไปดูกันเองเน้อ
Sat Sep 17, 2011 10:05 am by AutumN555

» งานหนังสือ2011 - ประกวดคอสเพลย์!!
Wed Sep 14, 2011 11:40 am by redevil

» รวม Event อัพเดทเรื่อยๆ
Wed Aug 17, 2011 10:31 am by redevil

» Enter-books กิจกรรมออกแบบเสื้อ ของ ท่าน DallaS
Tue Aug 02, 2011 2:14 pm by AutumN555

» การประกวดนิทานยอดเยี่ยม รางวัลมูลนิธิเด็ก ปีที่ 17
Thu May 26, 2011 11:01 am by redevil

» [อื่นๆ-รับสมัครงาน] รับสมัครเพื่อนร่วมงานจ้า
Fri Apr 22, 2011 10:34 am by Kitt13

» รายนามผู้แจ้งความประสงค์จะเข้าเกาะปริศนา และผู้ถูกอัลทิสดีดออกจากเกาะ
Thu Mar 10, 2011 8:53 am by จอมมาร

» ชี้แจง กฏของห้อง
Sun Feb 13, 2011 7:31 am by redevil

» กฎ กติกา เฉพาะสังเวียน
Thu Feb 10, 2011 8:10 am by fay_13


 ประกาศ & Sticky  ตอบ  ผู้ตั้ง  อ่าน  ตอบล่าสุด 
ไม่มีข้อความใหม่ 
[ ไปที่หน้าไปที่หน้า: 1, 2, 3, 4]
78Kitt135119on Wed Nov 09, 2011 9:36 am
Kitt13 ดูข้อความล่าสุด
 หัวข้อ  ตอบ  ผู้ตั้ง  อ่าน  ตอบล่าสุด 
ไม่มีข้อความใหม่
ทุกรายการที่เอามาลงไม่ได้ก๊อปรายละเอียดมาทั้งหมด สนใจอันไหน จิ้ม เข้าไปดูรายละเอียดและดาวน์โหลดข้อมูลการสมัครเองนะจ๊ะ
 
11redevil1944on Sat Sep 17, 2011 10:05 am
AutumN555 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 4-:-Idil-:-Roma-:-2439on Wed Sep 14, 2011 11:40 am
redevil ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 12redevil1665on Wed Aug 17, 2011 10:31 am
redevil ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 1จอมมาร1203on Tue Aug 02, 2011 2:14 pm
AutumN555 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0redevil1190on Thu May 26, 2011 11:01 am
redevil ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่
เจอที่ไหนรับก็แปะๆไว้เผื่อใครสนใจ
 
[ ไปที่หน้าไปที่หน้า: 1, 2]
41redevil9353on Fri Apr 22, 2011 10:34 am
Kitt13 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 3kurama939on Fri Feb 04, 2011 8:53 am
Kitt13 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 2redevil9999on Wed Jan 26, 2011 12:55 pm
Kitt13 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0Kitt131003on Thu Jan 20, 2011 10:16 pm
Kitt13 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่
ใครเจอก็มะแหมะในนี้แล้วกัน ประหยัดทู้ไม่ต้องหามากด้วย ฮา
 
13redevil1187on Wed Jan 19, 2011 12:18 pm
yurahime ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 8จอมมาร2086on Thu Dec 30, 2010 3:55 pm
maru ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 11-:-Idil-:-Roma-:-873on Mon Dec 13, 2010 4:44 pm
-:-Idil-:-Roma-:- ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 3Kitt13691on Fri Nov 26, 2010 7:39 am
Kitt13 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 4redevil647on Wed Nov 24, 2010 8:09 pm
Frayya ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0redevil671on Mon Nov 22, 2010 8:09 pm
redevil ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 6yurahime888on Thu Nov 11, 2010 11:34 pm
yurahime ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 5redevil866on Wed Nov 10, 2010 12:02 am
maru ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่
ก่อนเข้าเปิดเว็บแปล พกดิกมาด้วย
 
0redevil599on Mon Nov 08, 2010 3:33 pm
redevil ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 6redevil1059on Tue Oct 05, 2010 6:46 pm
Kitt13 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0redevil594on Sun Oct 03, 2010 10:27 am
redevil ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 2จอมมาร914on Sat Sep 25, 2010 12:10 am
Kitt13 ดูข้อความล่าสุด
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้ 1redevil598on Wed Sep 22, 2010 8:22 pm
yurahime ดูข้อความล่าสุด
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้ 2redevil722on Wed Sep 22, 2010 8:17 pm
yurahime ดูข้อความล่าสุด
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้ 5จอมมาร708on Sat Sep 11, 2010 3:16 pm
Kitt13 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่
สิ้นเดือนกันยายน
 
2จอมมาร1137on Fri Sep 10, 2010 11:40 pm
Kitt13 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 16redevil1429on Wed Sep 08, 2010 8:55 pm
-:-Idil-:-Roma-:- ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่
16 สค-30 กย 2010
 
6redevil551on Tue Aug 31, 2010 9:45 pm
Kitt13 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 1redevil847on Tue Aug 31, 2010 6:09 am
yurahime ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 2Kitt133032on Thu Aug 26, 2010 10:58 pm
kurama ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 1redevil2069on Wed Aug 18, 2010 11:19 pm
Kitt13 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 1จอมมาร1911on Tue Aug 03, 2010 9:47 am
จอมมาร ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0จอมมาร1133on Sun Aug 01, 2010 8:31 am
จอมมาร ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0จอมมาร753on Thu Jul 29, 2010 9:08 am
จอมมาร ดูข้อความล่าสุด
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้ 1redevil770on Wed Jul 28, 2010 5:24 pm
-:-Idil-:-Roma-:- ดูข้อความล่าสุด
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้ 2จอมมาร683on Tue Jul 27, 2010 1:21 pm
Ingriz ดูข้อความล่าสุด
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้
หมดเขตเสนอเพลง 11 กรกฎาคม 2552 เวลา 24.00น.
 
7จอมมาร748on Tue Jul 27, 2010 12:54 pm
AutumN555 ดูข้อความล่าสุด
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้ 0จอมมาร991on Tue Jul 27, 2010 10:53 am
จอมมาร ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่
ประกวดทุกปี ช่วงเวลาเดียวกันทุกปี แปะ
 
0จอมมาร805on Tue Jul 27, 2010 10:43 am
จอมมาร ดูข้อความล่าสุด
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้ 0จอมมาร1152on Tue Jul 27, 2010 10:35 am
จอมมาร ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0จอมมาร630on Tue Jul 27, 2010 10:23 am
จอมมาร ดูข้อความล่าสุด
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้ 0จอมมาร986on Tue Jul 27, 2010 10:21 am
จอมมาร ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0จอมมาร672on Tue Jul 27, 2010 9:59 am
จอมมาร ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0redevil838on Tue Jul 27, 2010 8:57 am
redevil ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 7Ingriz1231on Mon Jul 26, 2010 4:41 pm
rin-ray ดูข้อความล่าสุด
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้
เปิดรับสมัครแล้ว วันนี้ ไปจนถึงวันที่ 31 กรกฎาคม 2553
 
3จอมมาร512on Sat Jul 24, 2010 11:33 pm
kurama ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0จอมมาร535on Sun May 09, 2010 5:54 pm
จอมมาร ดูข้อความล่าสุด
 ขึ้นไปข้างบน 
ผู้ที่กำลังอ่าน forum นี้: (ไม่มี)
Moderator:อำนาจมืด
Permissions in this forum:คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
-
ไปที่:  
มีข้อความใหม่ มีข้อความใหม่
มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ] มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ]
มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ] มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ]
ไม่มีข้อความใหม่ ไม่มีข้อความใหม่
ไม่มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ] ไม่มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ]
ไม่มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ] ไม่มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ]
ประกาศ ประกาศ
Global announcement Global announcement
Sticky Sticky